|
|
BAN BIÊN TẬP |
Trưởng ban: |
Đ/c Lê Trung Hiếu |
Phó Trưởng ban: |
Đ/c Lê Thị Thêm |
Liên kết website
Chính phủ Tỉnh ủy, UBND tỉnh Sở, Ban, Ngành
Thống kê truy cập Truy câp tổng 25.763.644 Truy câp hiện tại 10.674
|
Thực hiện Quyết định số 613/QĐ-TCTK ngày 7/7/2023 của Tổng Cục trưởng Tổng cục Thống kê về việc ban hành Kế hoạch điều tra Thống... |
Thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và... |
Ngày 10/10/2023, Phòng giao dịch NHCSXH huyện A Lưới đã hoàn thành hồ sơ thủ tục theo quy định và đã... |
Từ ngày 01/03/2023, PGD Ngân hàng Chính sách Xã hội (CSXH) huyện A Lưới đã triển khai dịch vụ VBSP Smart... |
Căn cứ Quyết định số 566/QĐ-UBND ngày 16 tháng 3 năm 2023 của Ủy ban nhân dân tỉnh Thừa Thiên Huế về việc phê... |
|
|
|
|
|
Hội LHPN huyện: Tổ chức lễ trao học bổng Nguyễn Thị Định cho học sinh nghèo vượt khó ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 14/09/2011Sáng ngày 13/9, Hội LHPN huyện đã tổ chức lễ trao học bổng Nguyễn Thị Định cho 165 em học sinh nghèo vượt khó bậc tiếu học với giá trị 100.000 đồng/ xuất. Đến tham dự buổi lễ có đồng chí Lê Anh Miêng – UVTV Huyện ủy, Trưởng Ban Tuyên giáo; đồng chí Nguyễn Thị Xuân – Uỷ viên Thường trực HĐND huyện; đồng chí Nguyễn Văn Xe – Phó Chủ tịch UBMTTQVN huyện; đồng chí Nguyễn Văn Tiến – Phó Chủ tịch Hội Khuyến học huyện A Lưới.
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2011/9/14/image/IMG_0037.jpg)
Giá trị xuất quà không nhiều, nhưng có ý nghĩa lớn trong việc khuyến khích, biểu dương, động viên tinh thần học tập của các em và đó cũng chính là những tấm lòng quý báu của cán bộ, Hội viên phụ nữ trên toàn huyện đã gửi gắm và chia sẽ tình cảm sâu sắc đối với các em nghèo hiếu học. Kim Thoa Các tin khác
|
|