|
|
BAN BIÊN TẬP |
Trưởng ban: |
Đ/c Lê Trung Hiếu |
Phó Trưởng ban: |
Đ/c Lê Thị Thêm |
Liên kết website
Chính phủ Tỉnh ủy, UBND tỉnh Sở, Ban, Ngành
Thống kê truy cập Truy câp tổng 25.798.821 Truy câp hiện tại 10.413
|
Thực hiện Quyết định số 613/QĐ-TCTK ngày 7/7/2023 của Tổng Cục trưởng Tổng cục Thống kê về việc ban hành Kế hoạch điều tra Thống... |
Thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và... |
Ngày 10/10/2023, Phòng giao dịch NHCSXH huyện A Lưới đã hoàn thành hồ sơ thủ tục theo quy định và đã... |
Từ ngày 01/03/2023, PGD Ngân hàng Chính sách Xã hội (CSXH) huyện A Lưới đã triển khai dịch vụ VBSP Smart... |
Căn cứ Quyết định số 566/QĐ-UBND ngày 16 tháng 3 năm 2023 của Ủy ban nhân dân tỉnh Thừa Thiên Huế về việc phê... |
|
|
|
|
|
Huyện ủy trao Huy hiệu Đảng đợt 02-9 ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 16/10/2012Chiều ngày 12/10, Ban Thường vụ Huyện ủy A Lưới đã tổ chức Lễ trao tặng Huy hiệu Đảng 65, 55, 50, 40 và 30 năm tuổi Đảng đợt 02-9 cho 32 đồng chí đảng viên đang sinh hoạt trong Đảng bộ. Dịp này, Đảng bộ có 01 đ/c được trao tặng Huy hiệu 65 năm tuổi Đảng; 01 đ/c được tặng Huy hiệu 55 năm tuổi Đảng; 02 đ/c được trao tặng Huy hiệu 50 năm tuổi Đảng, 06 đ/c được trao tặng Huy hiệu 40 năm tuổi Đảng và 22 đ/c được tặng Huy hiệu 30 năm tuổi Đảng. Đây là phần thưởng cao quý của Đảng nhằm ghi nhận công lao đóng góp to lớn của các đảng viên đối với sự nghiệp cách mạng vẻ vang của Đảng; kịp thời động viên, khích lệ tinh thần để các đảng viên tiếp tục phấn đấu học tập, rèn luyện và cống hiến nhiều hơn nữa cho sự nghiệp cách mạng của Đảng và của dân tộc, góp phần xây dựng Đảng ta ngày càng vững mạnh.
Phát biểu tại buổi Lễ đ/c Lê Văn Trừ - TUV, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện đã chúc mừng, ghi nhận công lao đóng góp của các đồng chí đảng viên được nhận Huy hiệu Đảng dịp này, đồng thời bày tỏ mong muốn các đảng viên tiếp tục phát huy vai trò tiên phong, gương mẫu trong thực hiện chủ trương, đường lối, chính sách của Đảng, Nhà nước, tích cực tham gia xây dựng quê hương A Lưới ngày càng giàu mạnh.
Hình ảnh tại Lễ trao tặng Huy hiệu Đảng
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2012/10/15/image/a.JPG)
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2012/10/15/image/b.JPG)
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2012/10/15/image/c.JPG)
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2012/10/15/image/d.JPG)
Văn Nhân Các tin khác
|
|