|
|
BAN BIÊN TẬP |
Trưởng ban: |
Đ/c Lê Trung Hiếu |
Phó Trưởng ban: |
Đ/c Lê Thị Thêm |
Liên kết website
Chính phủ Tỉnh ủy, UBND tỉnh Sở, Ban, Ngành
Thống kê truy cập Truy câp tổng 25.799.108 Truy câp hiện tại 10.647
|
Thực hiện Quyết định số 613/QĐ-TCTK ngày 7/7/2023 của Tổng Cục trưởng Tổng cục Thống kê về việc ban hành Kế hoạch điều tra Thống... |
Thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và... |
Ngày 10/10/2023, Phòng giao dịch NHCSXH huyện A Lưới đã hoàn thành hồ sơ thủ tục theo quy định và đã... |
Từ ngày 01/03/2023, PGD Ngân hàng Chính sách Xã hội (CSXH) huyện A Lưới đã triển khai dịch vụ VBSP Smart... |
Căn cứ Quyết định số 566/QĐ-UBND ngày 16 tháng 3 năm 2023 của Ủy ban nhân dân tỉnh Thừa Thiên Huế về việc phê... |
|
|
|
|
|
Đăng ký dự thi nâng ngạch, thăng hạng công chức, viên chức năm 2019 ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 02/04/2019
Thực hiện Công văn số 339/SNV-TCCC ngày 28/3/2019 của Sở Nội vụ về việc đăng ký nhu cầu dự thi nâng ngạch công chức nhân viên, cán sự lên ngạch chuyên viên và tương đương năm 2019, UBND huyện đề nghị các cơ quan chuyên môn, các đơn vị sự nghiệp khác đăng ký dự thi nâng ngạch, thăng hạng công chức, viên chức năm 2019 với một số nội dung sau:
1. Lập danh sách đăng ký nhu cầu dự thi nâng ngạch, thăng hạng nhân viên, cán sự lên ngạch chuyên viên và tương đương năm 2019.
2. Đối với viên chức làm việc ở các các đơn vị không trực tiếp thực hiện chuyên môn nghiệp vụ theo chức danh nghề nghiệp trong đơn vị sự nghiệp công lập được áp dụng theo Công văn này để đăng ký nhu cầu dự thi nâng ngạch (trừ các đơn vị sự nghiệp giáo dục).
(có biểu mẫu kèm theo)
3. Người làm việc theo chế độ hợp đồng lao động theo quy định tại Nghị định số 68/2000/NĐ-CP ngày 17/11/2000 của Chính phủ về thực hiện chế độ hợp đồng một số loại công việc trong cơ quan hành chính nhà nước, đơn vị sự nghiệp không thuộc đối tượng để đăng ký dự thi nâng ngạch.
UBND huyện đề nghị các cơ quan hành chính, đơn vị sự nghiệp triển khai việc rà soát, xét chọn công chức, viên chức và gửi danh sách đăng ký dự thi về UBND huyện (thông qua Phòng Nội vụ) chậm nhất ngày 20/4/2019 để tổng hợp, đăng ký Sở Nội vụ theo quy định; quá thời hạn trên đơn vị nào không đăng ký, xem như không có nhu cầu dự thi nâng ngạch, thăng hạng trong năm 2019./. Tập tin đính kèm: Nguyễn Tuấn - PNV Các tin khác
|
|