|
|
BAN BIÊN TẬP |
Trưởng ban: |
Đ/c Lê Trung Hiếu |
Phó Trưởng ban: |
Đ/c Lê Thị Thêm |
Liên kết website
Chính phủ Tỉnh ủy, UBND tỉnh Sở, Ban, Ngành
Thống kê truy cập Truy câp tổng 25.912.652 Truy câp hiện tại 29.125
|
Thực hiện Quyết định số 613/QĐ-TCTK ngày 7/7/2023 của Tổng Cục trưởng Tổng cục Thống kê về việc ban hành Kế hoạch điều tra Thống... |
Thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và... |
Ngày 10/10/2023, Phòng giao dịch NHCSXH huyện A Lưới đã hoàn thành hồ sơ thủ tục theo quy định và đã... |
Từ ngày 01/03/2023, PGD Ngân hàng Chính sách Xã hội (CSXH) huyện A Lưới đã triển khai dịch vụ VBSP Smart... |
Căn cứ Quyết định số 566/QĐ-UBND ngày 16 tháng 3 năm 2023 của Ủy ban nhân dân tỉnh Thừa Thiên Huế về việc phê... |
|
|
|
|
|
Lãnh đạo huyện thăm, chúc mừng giáo xứ Sơn Thủy nhân dịp lễ Giáng sinh ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 24/12/2018
Nhân dịp lễ Giáng sinh năm 2018, sáng ngày 24/12/2018 đồng chí Nguyễn Thị Sửu - Bí thư Huyện ủy; đồng chí Nguyễn Mạnh Hùng - Phó Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện; đồng chí Hồ Đàm Giang - Chủ tịch HĐND huyện, Trưởng ban Tuyên giáo Huyện ủy; đồng chí Hồ Thị Lan Hương - Trưởng ban Dân vận Huyện ủy cùng đại diện lãnh đạo các cơ quan ban, ngành đến thăm, chúc mừng, tặng quà giáo xứ Sơn Thủy.
Thay mặt lãnh đạo huyện A Lưới, đồng chí Nguyễn Thị Sửu - Bí thư Huyện ủy chúc các linh mục, chức sắc và đồng bào công giáo thuộc giáo xứ Sơn Thủy một mùa Giáng sinh an lành, hạnh phúc, nhiều niềm vui. Bí thư Huyện ủy cũng mong muốn, các linh mục, chức sắc và giáo xứ tiếp tục phối hợp chặt chẽ với chính quyền địa phương, tích cực vận động đồng bào công giáo thực hiện tốt chủ trương, đường lối của Đảng, chính sách, pháp luật của Nhà nước, qua đó góp phần phát huy sức mạnh khối đại đoàn kết toàn dân tộc, đẩy mạnh sự nghiệp công nghiệp hóa, hiện đại hóa.
Đại diện giáo xứ Sơn Thủy cũng đã cảm ơn lãnh đạo huyện đã luôn quan tâm, tạo điều kiện cho các tôn giáo hoạt động theo quy định; đồng thời khẳng định sẽ động viên bà con giáo dân tích cực góp phần phát triển của huyện và đất nước.
![](/UploadFiles/TinTuc/2018/12/24/20181224_091047(1).jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2018/12/24/20181224_090707.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2018/12/24/20181224_090628.jpg) Phan Hiếu - VPHU Các tin khác
|
|