|
|
BAN BIÊN TẬP |
Trưởng ban: |
Đ/c Lê Trung Hiếu |
Phó Trưởng ban: |
Đ/c Lê Thị Thêm |
Liên kết website
Chính phủ Tỉnh ủy, UBND tỉnh Sở, Ban, Ngành
Thống kê truy cập Truy câp tổng 25.897.521 Truy câp hiện tại 18.869
|
Thực hiện Quyết định số 613/QĐ-TCTK ngày 7/7/2023 của Tổng Cục trưởng Tổng cục Thống kê về việc ban hành Kế hoạch điều tra Thống... |
Thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và... |
Ngày 10/10/2023, Phòng giao dịch NHCSXH huyện A Lưới đã hoàn thành hồ sơ thủ tục theo quy định và đã... |
Từ ngày 01/03/2023, PGD Ngân hàng Chính sách Xã hội (CSXH) huyện A Lưới đã triển khai dịch vụ VBSP Smart... |
Căn cứ Quyết định số 566/QĐ-UBND ngày 16 tháng 3 năm 2023 của Ủy ban nhân dân tỉnh Thừa Thiên Huế về việc phê... |
|
|
|
|
|
Thông báo kết quả thi thăng hạng chức danh nghề nghiệp viên chức năm 2018 ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 18/10/2018
Thực hiện Kế hoạch số 78/KH-UBND ngày 19/6/2018 của Ủy ban nhân dân huyện A Lưới về việc thi thăng hạng chức danh nghề nghiệp viên chức từ hạng IV lên hạng III năm 2018, Hội đồng thi thăng hạng chức danh nghề nghiệp đối với viên chức ngành giáo dục từ hạng IV lên hạng III năm 2018 đã tổ chức thi và chấm thi theo đúng quy định. Hội đồng thi thông báo điểm thi của viên chức tham dự kỳ thi thăng hạng chức danh nghề nghiệp đối với viên chức ngành giáo dục từ hạng IV lên hạng III, năm 2018, cụ thể như sau:
-
Giáo viên mầm non từ hạng IV lên hạng III có 60 người;
-
Giáo viên tiểu học từ hạng IV lên hạng III có 35 người;
Để Ủy ban nhân dân huyện ra quyết định công nhận kết quả kỳ thi và bổ nhiệm chức danh nghề nghiệp được chính xác, Hội đồng thi thăng hạng chức danh nghề nghiệp đề nghị các đơn vị trường học rà soát thông tin về họ tên, chức vụ, đơn vị công tác, diễn biến tiền lương tính đến hết ngày 31/10/2018 và bổ sung chứng chỉ bồi dưỡng giáo viên mầm non hạng III hoặc giáo viên tiểu học hạng III gửi về Hội đồng thi thăng hạng chức danh nghề nghiệp viên chức huyện A Lưới (qua Phòng Nội vụ) trước ngày 31/10/2018 để tổng hợp, báo cáo Hội đồng thi thăng hạng chức danh nghề nghiệp (qua phòng Nội vụ) thẩm định và trình Ủy ban nhân dân huyện phê duyệt kết quả thi thăng hạng và quyết định bổ nhiệm chức danh nghề nghiệp viên chức theo đúng quy định.
Hội đồng thi thăng hạng chức danh nghề nghiệp viên chức ngành giáo dục huyện A Lưới thông báo điểm thi thăng hạng chức danh nghề nghiệp từ hạng IV lên hạng III đối với viên chức ngành giáo dục năm 2018 để các đơn vị trường mầm non, tiểu học, viên chức dự thi được biết và thực hiện./.
(Kết quả chi tiết xem file đính kèm). Tập tin đính kèm: Nguyễn Tuấn - PNV Các tin khác
|
|