|
|
BAN BIÊN TẬP |
Trưởng ban: |
Đ/c Lê Trung Hiếu |
Phó Trưởng ban: |
Đ/c Lê Thị Thêm |
Liên kết website
Chính phủ Tỉnh ủy, UBND tỉnh Sở, Ban, Ngành
Thống kê truy cập Truy câp tổng 25.954.591 Truy câp hiện tại 1.744
|
Thực hiện Quyết định số 613/QĐ-TCTK ngày 7/7/2023 của Tổng Cục trưởng Tổng cục Thống kê về việc ban hành Kế hoạch điều tra Thống... |
Thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và... |
Ngày 10/10/2023, Phòng giao dịch NHCSXH huyện A Lưới đã hoàn thành hồ sơ thủ tục theo quy định và đã... |
Từ ngày 01/03/2023, PGD Ngân hàng Chính sách Xã hội (CSXH) huyện A Lưới đã triển khai dịch vụ VBSP Smart... |
Căn cứ Quyết định số 566/QĐ-UBND ngày 16 tháng 3 năm 2023 của Ủy ban nhân dân tỉnh Thừa Thiên Huế về việc phê... |
|
|
|
|
|
Đại biểu HĐND huyện A Lưới tiếp xúc cử tri tại xã Nhâm ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 08/08/2018
Thực hiện kế hoạch tiếp xúc cử tri, sáng ngày 08/8/2018, Đoàn Đại biểu HĐND huyện do ông Hồ Đàm Giang – Chủ tịch HĐND huyện là trưởng đoàn đã tiếp xúc cử tri tại xã Nhâm (điểm tiếp xúc của 3 xã: Nhâm, Hồng Thái, Hồng Quảng), bà Lê Thị Quỳnh Tường – Chủ tịch Hội LHPN huyện và bà Hồ Thị Thủy – Bí thư Đảng ủy xã Nhâm, Đại biểu HĐND huyện khu vực. Tham dự buổi tiếp xúc đại diện lãnh đạo Đảng ủy, HĐND, UBND và bà con cử tri các xã Nhâm, Hồng Thái, Hồng Quảng.
Tại buổi tiếp xúc cử tri, ông Hồ Đàm Giang – Chủ tịch HĐND huyện, Đại biểu HĐND huyện khu vực đã thay mặt đoàn Đại biểu HĐND huyện thông báo cho cử tri về kết quả kỳ họp thứ 6, HĐND huyện khóa XI; thông tin cho cử tri về những ý kiến, kiến nghị của cử tri đã được trả lời, giải quyết tại kỳ họp vừa qua. Đa số cử tri đã bày tỏ sự đồng tình, phấn khởi về những kết quả đạt được tại kỳ họp thứ 6 của HĐND huyện. Bên cạnh đó, một số cử tri tiếp tục kiến nghị Đại biểu HĐND huyện tăng cường công tác giám sát, nhất là việc giải quyết các ý kiến, kiến nghị của UBND huyện và các cơ quan liên quan đã được kiến nghị tại các kỳ họp vừa qua. Vấn đề thiếu đất sản xuất, canh tác cũng được nhiều cử tri quan tâm, đề cập.
![](/UploadFiles/TinTuc/2018/8/8/20180808_083021(1).jpg)
Ông Hồ Đàm Giang - Chủ tịch HĐND huyện báo cáo kết quả kỳ họp thứ 6, HĐND huyện khóa XI cho cử tri 3 xã
![](/UploadFiles/TinTuc/2018/8/8/20180808_083048.jpg)
Cử tri tham dự buổi tiếp xúc Hà Thiên Các tin khác
|
|