|
|
BAN BIÊN TẬP |
Trưởng ban: |
Đ/c Lê Trung Hiếu |
Phó Trưởng ban: |
Đ/c Lê Thị Thêm |
Liên kết website
Chính phủ Tỉnh ủy, UBND tỉnh Sở, Ban, Ngành
Thống kê truy cập Truy câp tổng 25.779.683 Truy câp hiện tại 21.440
|
Thực hiện Quyết định số 613/QĐ-TCTK ngày 7/7/2023 của Tổng Cục trưởng Tổng cục Thống kê về việc ban hành Kế hoạch điều tra Thống... |
Thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và... |
Ngày 10/10/2023, Phòng giao dịch NHCSXH huyện A Lưới đã hoàn thành hồ sơ thủ tục theo quy định và đã... |
Từ ngày 01/03/2023, PGD Ngân hàng Chính sách Xã hội (CSXH) huyện A Lưới đã triển khai dịch vụ VBSP Smart... |
Căn cứ Quyết định số 566/QĐ-UBND ngày 16 tháng 3 năm 2023 của Ủy ban nhân dân tỉnh Thừa Thiên Huế về việc phê... |
|
|
|
|
|
Đêm văn nghệ với chủ đề “Ngày hội non sông” ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 22/05/2011Đêm 19/5/2011, tại Trung tâm Văn hóa huyện, Ban tổ chức các ngày lễ lớn huyện A Lưới đã tổ chức đêm văn nghệ chào mừng kỷ niệm 121 năm ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh và bầu cử Đại biểu Quốc hội khóa XIII, bầu cử Đại biểu HĐND các cấp nhiệm kỳ 2011-2016 với chủ đề “Ngày hội non sông”. Đến dự có ông Lê Thanh Nam - Phó Bí thư Thường trực Huyện Ủy, Lê Anh Miêng – Trưởng Ban Tuyên giáo huyện ủy; ông Nguyễn Mạnh Hùng – Phó Chủ tịch UBND huyện; Ông Hồ Mư – Thường trực HĐND huyện và các thành viên trong BTC các ngày lễ lớn của huyện.
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2011/5/20/image/CIMG0409.JPG)
Đêm văn nghệ “Ngày hội non sông” với các tiết mục ca ngợi Đảng, Bác Hồ, quê hương đất nước nhằm khơi dậy lòng tự hào và lòng biết ơn đối với Bác Hồ kính yêu, khẳng định niềm tin, quyết tâm mãi mãi đi theo Đảng, theo Bác Hồ của đồng bào huyện A Lưới, góp phần thắng lợi cuộc bầu cử Quốc hội và HĐND các cấp nhiệm kỳ 2011-2016. Tập tin đính kèm: BQ Các tin khác
|
|