|
|
BAN BIÊN TẬP |
Trưởng ban: |
Đ/c Lê Trung Hiếu |
Phó Trưởng ban: |
Đ/c Lê Thị Thêm |
Liên kết website
Chính phủ Tỉnh ủy, UBND tỉnh Sở, Ban, Ngành
Thống kê truy cập Truy câp tổng 25.989.907 Truy câp hiện tại 3.394
|
Thực hiện Quyết định số 613/QĐ-TCTK ngày 7/7/2023 của Tổng Cục trưởng Tổng cục Thống kê về việc ban hành Kế hoạch điều tra Thống... |
Thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và... |
Ngày 10/10/2023, Phòng giao dịch NHCSXH huyện A Lưới đã hoàn thành hồ sơ thủ tục theo quy định và đã... |
Từ ngày 01/03/2023, PGD Ngân hàng Chính sách Xã hội (CSXH) huyện A Lưới đã triển khai dịch vụ VBSP Smart... |
Căn cứ Quyết định số 566/QĐ-UBND ngày 16 tháng 3 năm 2023 của Ủy ban nhân dân tỉnh Thừa Thiên Huế về việc phê... |
|
|
|
|
|
Liên đoàn Lao động huyện A Lưới thăm, tặng quà Nguyên Lãnh đạo Công đoàn huyện qua các thời kỳ ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 26/07/2024
Nằm trong chuỗi các hoạt động chào mừng kỷ niệm 95 năm ngày thành lập Công đoàn Việt Nam (28/7/1929 - 28/7/2024) Thường trực Liên đoàn Lao động huyện A Lưới đã đến thăm hỏi, tặng quà các đồng chí Nguyên Lãnh đạo Công đoàn huyện qua các thời kỳ.
Chiều ngày 24/7/2024, Thường trực LĐLĐ huyện A Lưới đã đi thăm, tặng quà cho các đồng chí Nguyên Lãnh đạo Công đoàn huyện qua các thời kỳ nhân kỷ niệm 95 năm ngày thành lập Công đoàn Việt Nam (28/7/1929-28/7/2024).
Lãnh đạo Liên đoàn Lao động huyện đã gửi lời thăm hỏi ân cần, bày tỏ sự tri ân với những đóng góp quý báu của các đồng chí Nguyên Lãnh đạo Công đoàn huyện qua các thời kỳ đối với phong trào công nhân, viên chức, lao động và hoạt động Công đoàn huyện nhà; đồng thời báo cáo sơ lược một số kết quả nổi bật cùng những thành tựu đạt được của tổ chức Công đoàn đối với sự phát triển kinh tế - xã hội của huyện.
Dịp này, Liên đoàn Lao động huyện A Lưới đã trao tặng phần quà ý nghĩa cho các đồng chí Nguyên Lãnh đạo Công đoàn huyện qua các thời kỳ; bày tỏ mong muốn các đồng chí tiếp tục quan tâm, chia sẻ kinh nghiệm, đóng góp ý kiến để xây dựng phong trào công nhân, viên chức, lao động và tổ chức Công đoàn thời gian tới hoạt động ngày càng thiết thực, hiệu quả và phát triển vững mạnh.
![](/UploadFiles/TinTuc/img_6653(1).jpg)
Đại diện Thường trực LĐLĐ huyện thăm, tặng quà Nguyên Lãnh đạo Công đoàn huyện Như Phương - Liên đoàn Lao động huyện Các tin khác
|
|