|
|
BAN BIÊN TẬP |
Trưởng ban: |
Đ/c Lê Trung Hiếu |
Phó Trưởng ban: |
Đ/c Lê Thị Thêm |
Liên kết website
Chính phủ Tỉnh ủy, UBND tỉnh Sở, Ban, Ngành
Thống kê truy cập Truy câp tổng 25.793.736 Truy câp hiện tại 7.043
|
Thực hiện Quyết định số 613/QĐ-TCTK ngày 7/7/2023 của Tổng Cục trưởng Tổng cục Thống kê về việc ban hành Kế hoạch điều tra Thống... |
Thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và... |
Ngày 10/10/2023, Phòng giao dịch NHCSXH huyện A Lưới đã hoàn thành hồ sơ thủ tục theo quy định và đã... |
Từ ngày 01/03/2023, PGD Ngân hàng Chính sách Xã hội (CSXH) huyện A Lưới đã triển khai dịch vụ VBSP Smart... |
Căn cứ Quyết định số 566/QĐ-UBND ngày 16 tháng 3 năm 2023 của Ủy ban nhân dân tỉnh Thừa Thiên Huế về việc phê... |
|
|
|
|
|
Trường mầm non Hồng Thủy tổ chức lễ đón nhận Đơn vị đạt chuẩn văn hóa giai đoạn 2016-2021 ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 01/12/2022
Sáng ngày 25 tháng 11 năm 2022 trường mầm non Hồng Thủy tổ chức lễ đón nhận danh hiệu Đơn vị đạt chuẩn văn hóa giai đoạn 2016-2021. Đến dự tại buổi lễ có đồng chí Dương Thị Phương – Phó Trưởng Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện; đồng chí Phạm Thị Liễu – Phó Trưởng Phòng Văn hóa và Thông tin huyện cùng các đồng chí thành viên Ban chỉ đạo Phong trào huyện; các đồng chí đại diện lãnh đạo Đảng ủy - HĐND - UBND xã Hồng Thủy và toàn thể giáo viên, nhân viên nhà trường.
Được thành lập từ năm 2009, nằm trên địa bàn thôn Kê 1, xã Hồng Thủy với tổng số giáo viên, nhân viên nhà trường là: 35 đồng chí. Trong những năm qua ngoài việc hoàn thành chuyên môn nghiệp vụ trường mầm non Hồng thủy đã thực hiện tốt các phong trào như: xây dựng gia đình văn hóa, thực hiện tốt chính sách dân số kế hoạch hóa gia đình ; mỗi thầy cô giáo là một tấm gương tự học, sáng tạo; phong trào giỏi việc nước, đảm việc nhà; thực hiện tốt công tác cải cách hành chính…Với những cố gắng đó trường đã được UBND tỉnh Thừa Thiên Huế công nhận là đơn vị đạt chuẩn văn hóa giai đoạn 2016-2021.
Tại buổi lễ đồng chí Dương Thị Phương – Phó Trưởng Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện; đồng chí Phạm Thị Liễu – Phó Trưởng Phòng Văn hóa và Thông tin huyện đã trao bằng công nhận cho ban giám hiệu trường mầm non Hồng Thủy.
Một số hình ảnh tại buổi lễ
![](/UploadFiles/TinTuc/z3916080069198_cf293401de1bbc9b55ec01a082da73b3.jpg) ![](/UploadFiles/TinTuc/z3916080629862_f4b9a7e86f308597a57eebd6f8854c36.jpg) ![](/UploadFiles/TinTuc/z3916080714789_bd0ae5a669d292f85030e386350041f3.jpg) ![](/UploadFiles/TinTuc/z3916080856886_503635fdede730955122cd811ecfb403.jpg) ![](/UploadFiles/TinTuc/z3916080882249_317fb0585b5087555656103539cfd6d9.jpg) ![](/UploadFiles/TinTuc/z3916080943314_4cbb025bb16d61b0672da08b1f41bd6b.jpg) ![](/UploadFiles/TinTuc/z3916080968357_5b14d5bf6907bf58576fb7df0280bbe6.jpg) ![](/UploadFiles/TinTuc/z3916081006068_3b22f28d2285a0d889371524c32fe2be.jpg)
P.H Các tin khác
|
|