|
|
BAN BIÊN TẬP |
Trưởng ban: |
Đ/c Lê Trung Hiếu |
Phó Trưởng ban: |
Đ/c Lê Thị Thêm |
Liên kết website
Chính phủ Tỉnh ủy, UBND tỉnh Sở, Ban, Ngành
Thống kê truy cập Truy câp tổng 25.876.363 Truy câp hiện tại 2.315
|
Thực hiện Quyết định số 613/QĐ-TCTK ngày 7/7/2023 của Tổng Cục trưởng Tổng cục Thống kê về việc ban hành Kế hoạch điều tra Thống... |
Thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và... |
Ngày 10/10/2023, Phòng giao dịch NHCSXH huyện A Lưới đã hoàn thành hồ sơ thủ tục theo quy định và đã... |
Từ ngày 01/03/2023, PGD Ngân hàng Chính sách Xã hội (CSXH) huyện A Lưới đã triển khai dịch vụ VBSP Smart... |
Căn cứ Quyết định số 566/QĐ-UBND ngày 16 tháng 3 năm 2023 của Ủy ban nhân dân tỉnh Thừa Thiên Huế về việc phê... |
|
|
|
|
|
Trao quà hỗ trợ tại các khu vực phong toả ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 29/12/2021
Chiều 26/12, Ban Thường trực Mặt trận Tổ quốc huyện A Lưới phối hợp cùng Ban từ thiện Ban trị sự GHPG Việt Nam huyện trao hỗ trợ 200 phần quà gồm Gạo và nhu yếu phẩm thiết yếu cho người dân thuộc khu phong toả xã A Ngo với tổng trị giá hơn 20 triệu đồng.
Tham dự buổi trao quà hỗ trợ có đồng chí Nguyễn Thị Niệt, Uỷ viên Thường trực MTTQ huyện; Đại đức Thích Thiền Ngộ, Phó Trưởng Ban Thường trực Ban Trị sự; Đại đức Thích Thiền Huy, Chánh Thư ký BTS GHPGVN huyện A Lưới; đồng chí Hồ Văn Ngô, Chủ tịch Uỷ ban MTTQ xã A Ngo.
Cùng chiều, 1 tấn rau của quả của Ban từ thiện BTS GHPH huyện cũng đã được trao cho người dân ở khu phong toả xã Quảng Nhâm, Thị trấn A Lưới, A Ngo và bộ phận Hậu cần của khu cách ly, điều trị F0 không triệu chứng tại Trung tâm bồi dưỡng chính trị huyện.
Những món quà ý nghĩa này sẽ là nguồn động viên tinh thần, giúp người dân bình tỉnh, yên tâm, hợp tác thực hiện nghiêm việc cách ly y tế theo quy định để sớm khống chế đẩy lùi dịch bệnh.
![](/UploadFiles/TinTuc/z3060032825763_b0a13354c37e86e98c0d9927d7e03d0c.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/z3060032831462_50318039f0aa6ee715f69b9366545add.jpg) Ủy ban MTTQ huyện Các tin khác
|
|