|
|
BAN BIÊN TẬP |
Trưởng ban: |
Đ/c Lê Trung Hiếu |
Phó Trưởng ban: |
Đ/c Lê Thị Thêm |
Liên kết website
Chính phủ Tỉnh ủy, UBND tỉnh Sở, Ban, Ngành
Thống kê truy cập Truy câp tổng 25.751.054 Truy câp hiện tại 2.481
|
Thực hiện Quyết định số 613/QĐ-TCTK ngày 7/7/2023 của Tổng Cục trưởng Tổng cục Thống kê về việc ban hành Kế hoạch điều tra Thống... |
Thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và... |
Ngày 10/10/2023, Phòng giao dịch NHCSXH huyện A Lưới đã hoàn thành hồ sơ thủ tục theo quy định và đã... |
Từ ngày 01/03/2023, PGD Ngân hàng Chính sách Xã hội (CSXH) huyện A Lưới đã triển khai dịch vụ VBSP Smart... |
Căn cứ Quyết định số 566/QĐ-UBND ngày 16 tháng 3 năm 2023 của Ủy ban nhân dân tỉnh Thừa Thiên Huế về việc phê... |
|
|
|
|
|
Dự án Hỗ trợ doanh nghiệp vừa và nhỏ - Phát triển cộng đồng 2015 ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 17/06/2015
Dự án “Hỗ trợ doanh nghiệp vừa và nhỏ - Phát triển cộng đồng” do Hội thân hữu Huế (FHF – Hoa Kỳ) tài trợ và được UBND tỉnh phê duyệt tiếp nhận tại Quyết định 522/QĐ-UBND ngày 13/3/2013, với các hoạt động của dự án là hỗ trợ vốn vay không lãi suất cho các doanh nghiệp vừa và nhỏ, hộ kinh doanh cá thể để mua sắm máy móc, trang thiết bị sản xuất.
Dự án “Hỗ trợ doanh nghiệp vừa và nhỏ - Phát triển cộng đồng” do Hội thân hữu Huế (FHF – Hoa Kỳ) tài trợ với các hoạt động của dự án là hỗ trợ vốn vay không lãi suất cho các doanh nghiệp vừa và nhỏ, hộ kinh doanh cá thể để mua sắm máy móc, trang thiết bị sản xuất. Các doanh nghiệp không trả vốn bằng tiền mặt mà trao tặng các sản phẩm, dịch vụ và các khóa đào tạo nghề do chính doanh nghiệp mình sản xuất/cung cấp tương ứng với số vốn đã vay đến những người có hoàn cảnh khó khăn.
Để tiết kiệm thời gian và chi phí đi lại cho các Doanh nghiệp vừa và nhỏ, hộ kinh doanh cá thể đến Chương trình, liên lạc trực tiếp với Văn phòng dự án qua số điện thoại 0543.935.414 để được tư vấn và giải đáp.
Hồ sơ dự án vui lòng xem chi tiết tại trang web: http://huefo.org.vn
Trong năm 2015, Dự án sẽ bắt đầu tiếp nhận hồ sơ từ ngày 15/6/2015 đến ngày 30/7/2015. Địa điểm tiếp nhận hồ sơ: Văn phòng Quỹ Hỗ trợ Phát triển Huế, Tầng 2, 134 Phan Chu Trinh, Huế; điện thoại liên lạc: 054 3935 414; Email: thriive.hue@gmail.com. Tập tin đính kèm: Đinh Viết Cường Các tin khác
|
|