|
|
BAN BIÊN TẬP |
Trưởng ban: |
Đ/c Lê Trung Hiếu |
Phó Trưởng ban: |
Đ/c Lê Thị Thêm |
Liên kết website
Chính phủ Tỉnh ủy, UBND tỉnh Sở, Ban, Ngành
Thống kê truy cập Truy câp tổng 25.882.696 Truy câp hiện tại 7.001
|
Thực hiện Quyết định số 613/QĐ-TCTK ngày 7/7/2023 của Tổng Cục trưởng Tổng cục Thống kê về việc ban hành Kế hoạch điều tra Thống... |
Thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và... |
Ngày 10/10/2023, Phòng giao dịch NHCSXH huyện A Lưới đã hoàn thành hồ sơ thủ tục theo quy định và đã... |
Từ ngày 01/03/2023, PGD Ngân hàng Chính sách Xã hội (CSXH) huyện A Lưới đã triển khai dịch vụ VBSP Smart... |
Căn cứ Quyết định số 566/QĐ-UBND ngày 16 tháng 3 năm 2023 của Ủy ban nhân dân tỉnh Thừa Thiên Huế về việc phê... |
|
|
|
|
|
Bổ nhiệm và điều động nhân sự một số cơ quan, đơn vị trên địa bàn huyện ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 07/05/2015
Chủ tịch UBND huyện ký Quyết định bổ nhiệm, điều động các chức vụ lãnh đạo tại Văn phòng HĐND và UBND huyện, xã Hồng Thủy, xã A Ngo, Ban Đầu tư và Xây dựng huyện A Lưới.
Ngày 24 tháng 4 năm 2015, Chủ tịch Ủy ban nhân dân huyện A Lưới đã ký Quyết định số 673/QĐ-UBND về việc bổ nhiệm Phó Giám đốc Ban Đầu tư và Xây dựng huyện A Lưới đối với ông Ngô Ngọc Quyết, thời gian giữ chức vụ là 05 năm kể từ ngày 04 tháng 5 năm 2015;
Ngày 04 tháng 5 năm 2015, Chủ tịch Ủy ban nhân dân huyện A Lưới đã ký Quyết định số 725/QĐ-UBND về việc điều động ông Bùi Viết Dũng, Phó Chánh Văn phòng Hội đồng nhân dân và Ủy ban nhân dân huyện đến nhận công tác tại Đảng ủy xã Hồng Thủy kể từ ngày 04/5/2015;
Ngày 04 tháng 5 năm 2015, Chủ tịch Ủy ban nhân dân huyện A Lưới đã ký Quyết định số 726/QĐ-UBND về việc bổ nhiệm Phó Chánh Văn Phòng Hội đồng nhân dân và Ủy ban nhân dân huyện đối với ông Nguyễn Đức, thời gian giữ chức vụ là 05 năm kể từ ngày 05 tháng 5 năm 2015;
Ngày 04 tháng 5 năm 2015, Chủ tịch Ủy ban nhân dân huyện A Lưới đã ký Quyết định số 727/QĐ-UBND về việc điều động ông Nguyễn Đức, Phó Chánh Văn phòng Hội đồng nhân dân và Ủy ban nhân dân huyện đến nhận công tác tại Đảng ủy xã A Ngo kể từ ngày 11/5/2015. NT-Phòng Nội vụ Các tin khác
|
|