|
|
BAN BIÊN TẬP |
Trưởng ban: |
Đ/c Lê Trung Hiếu |
Phó Trưởng ban: |
Đ/c Lê Thị Thêm |
Liên kết website
Chính phủ Tỉnh ủy, UBND tỉnh Sở, Ban, Ngành
Thống kê truy cập Truy câp tổng 25.773.328 Truy câp hiện tại 17.195
|
Thực hiện Quyết định số 613/QĐ-TCTK ngày 7/7/2023 của Tổng Cục trưởng Tổng cục Thống kê về việc ban hành Kế hoạch điều tra Thống... |
Thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và... |
Ngày 10/10/2023, Phòng giao dịch NHCSXH huyện A Lưới đã hoàn thành hồ sơ thủ tục theo quy định và đã... |
Từ ngày 01/03/2023, PGD Ngân hàng Chính sách Xã hội (CSXH) huyện A Lưới đã triển khai dịch vụ VBSP Smart... |
Căn cứ Quyết định số 566/QĐ-UBND ngày 16 tháng 3 năm 2023 của Ủy ban nhân dân tỉnh Thừa Thiên Huế về việc phê... |
|
|
|
|
|
Tiếp nhận dự án “Xây dựng phòng học cho trường Mầm non thị trấn A Lưới” ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 07/01/2011UBND tỉnh vừa có Quyết định số 07/QĐ-UBND phê duyệt tiếp nhận dự án “Xây dựng phòng học cho trường Mầm non thị trấn A Lưới” bà Nguyễn Việt Tú - Đại diện tổ chức FAVIC - Cộng hòa Pháp tài trợ thông qua hội khuyến học tỉnh. Dự án xây dựng phòng học cho trường Mầm non thị trấn A Lưới nhằm tạo điều kiện cho giáo viên và các cháu trong độ tuổi mầm non có cơ sở giảng dạy và học tập thuận tiện. Kết quả chủ yếu của dự án sẽ xây dựng mới 01 nhà cấp 4, tầng trệt gồm 02 phòng học (diện tích xây dựng: 150 m2) với tổng vốn dự án là 411.185.000 đồng; trong đó vốn nhà tài trợ (FAVIC) 160.000.000 đồng, vốn đối ứng địa phương (từ nguồn vốn sự nghiệp giáo dục huyện A Lưới) 251.185.000 đồng. Dự án thực hiện trong năm 2011. Theo Thuathienhue.gov.vn Các tin khác
|
|