|
|
BAN BIÊN TẬP |
Trưởng ban: |
Đ/c Lê Trung Hiếu |
Phó Trưởng ban: |
Đ/c Lê Thị Thêm |
Liên kết website
Chính phủ Tỉnh ủy, UBND tỉnh Sở, Ban, Ngành
Thống kê truy cập Truy câp tổng 25.882.758 Truy câp hiện tại 7.051
|
Thực hiện Quyết định số 613/QĐ-TCTK ngày 7/7/2023 của Tổng Cục trưởng Tổng cục Thống kê về việc ban hành Kế hoạch điều tra Thống... |
Thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và... |
Ngày 10/10/2023, Phòng giao dịch NHCSXH huyện A Lưới đã hoàn thành hồ sơ thủ tục theo quy định và đã... |
Từ ngày 01/03/2023, PGD Ngân hàng Chính sách Xã hội (CSXH) huyện A Lưới đã triển khai dịch vụ VBSP Smart... |
Căn cứ Quyết định số 566/QĐ-UBND ngày 16 tháng 3 năm 2023 của Ủy ban nhân dân tỉnh Thừa Thiên Huế về việc phê... |
|
|
|
|
|
Đoàn công tác của UBND huyện tiếp dân định kỳ tại xã Hồng Trung ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 05/11/2010Sáng ngày 4 tháng 11 năm 2010, Đoàn công tác của UBND huyện do Đ/c Nguyễn Thanh Tâm - Chánh Thanh tra huyện được ủy quyền của Đ/c Chủ tịch huyện làm trưởng đoàn đã có buổi tiếp dân tại xã Hồng Trung.
Rất đông đảo bà con nhân dân xã Hồng Trung đã có mặt tại hội trường UBND xã. Đoàn công tác đã lắng nghe những ý kiến, tâm tư nguyện vọng, vướng mắc của bà con nhân dân. Đã có trên 20 ý kiến của bà con liên quan đến công tác đền bù của thủy điện A Lin, các công trình nước sạch, điện, đường, giao thông thủy lợi, diện tích đất canh tác, sản xuất nông nghiệp, ... Đại diện lãnh đạo xã, các phòng ban của huyện đã giải đáp thỏa đáng những ý kiến, thắc mắc của bà con. Đồng chí trưởng đoàn đã phát biểu kết luận, thông cảm, chia sẽ những ý kiến chính đáng, những khó khăn của bà con, đồng thời sẽ xin ý kiến của huyện, phối hợp với các phòng ban, cơ quan chuyên môn liên quan giải quyết cho bà con trong thời gian sớm nhất.
Thái Đặng Nhật Quang Các tin khác
|
|