|
|
BAN BIÊN TẬP |
Trưởng ban: |
Đ/c Lê Trung Hiếu |
Phó Trưởng ban: |
Đ/c Lê Thị Thêm |
Liên kết website
Chính phủ Tỉnh ủy, UBND tỉnh Sở, Ban, Ngành
Thống kê truy cập Truy câp tổng 25.784.835 Truy câp hiện tại 1.129
|
Thực hiện Quyết định số 613/QĐ-TCTK ngày 7/7/2023 của Tổng Cục trưởng Tổng cục Thống kê về việc ban hành Kế hoạch điều tra Thống... |
Thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và... |
Ngày 10/10/2023, Phòng giao dịch NHCSXH huyện A Lưới đã hoàn thành hồ sơ thủ tục theo quy định và đã... |
Từ ngày 01/03/2023, PGD Ngân hàng Chính sách Xã hội (CSXH) huyện A Lưới đã triển khai dịch vụ VBSP Smart... |
Căn cứ Quyết định số 566/QĐ-UBND ngày 16 tháng 3 năm 2023 của Ủy ban nhân dân tỉnh Thừa Thiên Huế về việc phê... |
|
|
|
|
|
Lãnh đạo huyện thăm, chúc tết gia đình chính sách, anh hùng lực lượng vũ trang, đồn biên phòng cửa khẩu Hồng Vân và các xã khu vực phía bắc của huyện ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 05/02/2013![](/UploadFiles/TinTuc//2013/2/4/dsc03720.jpg) | Đồng chí Nguyễn Tân chúc tết tại các xã |
Mừng Xuân Quý Tỵ năm 2013, lãnh đạo huyện A Lưới đã tổ chức các đoàn đi thăm, chúc tết, tặng quà các gia đình chính sách, lực lượng vũ trang và xã, thị trấn trên địa bàn.
Đoàn do ông Nguyễn Tân – Phó chủ tịch Hội đồng nhân dân huyện đã đi thăm, chúc tết các đơn vị, thay mặt lãnh đạo huyện, đồng chí biểu dương những thành tích mà các xã, đồn Biên phòng đã đạt được trong năm qua, đồng thời thông báo một số nét cơ bản trên các lĩnh vực KTXH, ANQP của huyện trong năm 2012 và nhiệm vụ trong thời gian tới. Đồng chí Phó Chủ tịch HĐND huyện mong muốn các đơn vị tiếp tục phát huy những kết quả đã đạt được, thực hiện thắng lợi nhiệm vụ trên mọi mặt công tác, giữ vững an ninh chính trị, trật tự an toàn xã hội; tăng cường tuyên truyền vận động nhân dân chấp hành tốt chủ trương của Đảng, chính sách pháp luật của Nhà nước... Nhân dịp năm mới, đồng chí gửi lời chúc tốt đẹp tới toàn thể cán bộ chiến sỹ đơn vị Đồn Biên phòng cửa khẩu Hồng Vân đồng thời căn dặn cán bộ chiến sỹ các đơn vị trực sẵn sàng chiến đấu, chủ động trong mọi tình huống, góp phần giữ vững an ninh quốc phòng để nhân dân vui Xuân, đón Tết được an toàn, vui vẻ, hạnh phúc.
Cũng trong dịp này Đoàn đã đi thăm và tặng quà các đơn vị vũ trang nước bạn Lào tại mốc S3, chúc tết anh hùng lực lượng vũ trang ông Hồ Đức Vai và các đồng chí nguyên là lãnh đạo huyện đã nghỉ hưu.
Chùm ảnh thăm và chúc tết Nguyên đán Quý Tỵ 2013 của lãnh đạo huyện
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2013/2/4/image/DSC03708.JPG)
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2013/2/4/image/DSC03712.JPG)
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2013/2/4/image/DSC03714.JPG)
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2013/2/4/image/DSC03716.JPG)
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2013/2/4/image/DSC03704.JPG) ![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2013/2/4/image/DSC03724.JPG)
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2013/2/4/image/DSC03720.JPG)
Viết Văn Các tin khác
|
|