|
|
BAN BIÊN TẬP |
Trưởng ban: |
Đ/c Lê Trung Hiếu |
Phó Trưởng ban: |
Đ/c Lê Thị Thêm |
Liên kết website
Chính phủ Tỉnh ủy, UBND tỉnh Sở, Ban, Ngành
Thống kê truy cập Truy câp tổng 25.774.399 Truy câp hiện tại 17.968
|
Thực hiện Quyết định số 613/QĐ-TCTK ngày 7/7/2023 của Tổng Cục trưởng Tổng cục Thống kê về việc ban hành Kế hoạch điều tra Thống... |
Thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và... |
Ngày 10/10/2023, Phòng giao dịch NHCSXH huyện A Lưới đã hoàn thành hồ sơ thủ tục theo quy định và đã... |
Từ ngày 01/03/2023, PGD Ngân hàng Chính sách Xã hội (CSXH) huyện A Lưới đã triển khai dịch vụ VBSP Smart... |
Căn cứ Quyết định số 566/QĐ-UBND ngày 16 tháng 3 năm 2023 của Ủy ban nhân dân tỉnh Thừa Thiên Huế về việc phê... |
|
|
|
|
|
Công đoàn cơ sở Trung tâm Y tế huyện A Lưới tổ chức Hội nghị tổng kết công tác Công đoàn năm 2012 và triển khai nhiệm vụ năm 2013 ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 27/01/2013Sáng ngày 24 tháng 01 năm 2013, Tại hội trường Trung tâm Y tế huyện A Lưới, Công đoàn cơ sở trung tâm Y tế tổ chức Hội nghị tổng kết nhằm đánh giá tình hình hoạt động của Công đoàn năm 2012 và triển khai phương hướng nhiệm vụ năm 2013.
Đến dự và chỉ đạo hội nghị có đồng chí Vũ Ngọc Thương – Phó chủ tịch Liên đoàn Lao động huyện và đại diện các tổ Công đoàn và đoàn viên CĐCS Trung tâm Y tế huyện. Trong năm 2012 Công đoàn cơ sở Trung tâm y tế đã tổ chức triển khai các hoạt động phong trào do Công đoàn cấp trên phát động đạt được thành tích cao như giải nhất đơn ca nữ tại Liên hoan nghệ thuật quần chúng Công – Nông – Binh – Trí lần thứ VII do Liên đoàn Lao động huyện tổ chức, tích cực tham gia các phong trào thể dục thể thao do LĐLĐ huyện phát động và CĐCS Trung tâm Y tế tổ chức đạt nhiều thành tích đáng khích lệ. Đặc biệt là tổ chức chuyến công tác xã hội đi thăm, khám chữa bệnh, cấp thuốc miễn phí và tặng quà cho nhân dân ở bản Ka Lô, huyện Ka Lưm, tỉnh Sê Kông, nước Cộng hòa Dân chủ Nhân dân Lào với tổng cộng toàn bộ chi phí cho chuyến công tác là hơn 20 triệu đồng.
Phát biểu chỉ đạo Hội nghị đồng chí Vũ Ngọc Thương – Phó chủ tịch LĐLĐ huyện đã ghi nhận những thành tích đã đạt được trong năm 2012 của CĐCS Trung tâm Y tế huyện A Lưới. Đồng thời nhấn mạnh những nội dung quan trọng cần triển khai trong công tác Công đoàn năm 2013.
Tại Hội nghị CĐCS Trung tâm Y tế đã tổ chức tặng quà và khen thưởng cho các đoàn viên công đoàn có thành tích xuất sắc trong công tác Công đoàn năm 2012.
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2013/1/25/image/IMG_2023.JPG)
Đ/c Vũ Ngọc Thương - Phó chủ tịch LĐLĐ huyện A Lưới
Tặng giấy khen của BCH LĐLĐ huyện cho cá nhân có thành tích xuất sắc trong hoạt động Công đoàn năm 2012
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2013/1/25/image/IMG_2025.JPG)
Đ/c Hồ Bách Thắng - Phó bí thư Đảng bộ, Phó Giám đốc, Chủ tịch CĐCS Trung tâm Y tế A Lưới
Tặng quà cho các Tổ công đoàn có thành tích trong hoạt động Công đoàn cơ sở năm 2012
Vũ Ngọc Thương Các tin khác
|
|