|
|
BAN BIÊN TẬP |
Trưởng ban: |
Đ/c Lê Trung Hiếu |
Phó Trưởng ban: |
Đ/c Lê Thị Thêm |
Liên kết website
Chính phủ Tỉnh ủy, UBND tỉnh Sở, Ban, Ngành
Thống kê truy cập Truy câp tổng 25.774.128 Truy câp hiện tại 17.734
|
Thực hiện Quyết định số 613/QĐ-TCTK ngày 7/7/2023 của Tổng Cục trưởng Tổng cục Thống kê về việc ban hành Kế hoạch điều tra Thống... |
Thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và... |
Ngày 10/10/2023, Phòng giao dịch NHCSXH huyện A Lưới đã hoàn thành hồ sơ thủ tục theo quy định và đã... |
Từ ngày 01/03/2023, PGD Ngân hàng Chính sách Xã hội (CSXH) huyện A Lưới đã triển khai dịch vụ VBSP Smart... |
Căn cứ Quyết định số 566/QĐ-UBND ngày 16 tháng 3 năm 2023 của Ủy ban nhân dân tỉnh Thừa Thiên Huế về việc phê... |
|
|
|
|
|
Hội nghị Cán bộ công chức Phòng Tư pháp – Chi cục Thi hành án dân sự huyện A Lưới ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 21/01/2013 Ngày 17 tháng 01 n ăm 2013 Công đoàn cơ sở Phòng Tư pháp – Thi hành án dân sự phối hợp với Chính quyền 2 cơ quan Phòng tư pháp và Chi cục Thi hành án dân sự huyện tổ chức Hội nghị cán bộ công chức năm 2013. Hội nghị đã đánh giá hoạt động của cán bộ công chức và hoạt động Công đoàn năm 2012, triển khai phương hướng hoạt động năm 2013. Đến dự và chỉ đạo Hội nghị có đồng chí Vũ Ngọc Thương – Phó chủ tịch Liên đoàn Lao động huyện A Lưới và toàn thể cán bộ công chức 2 cơ quan.
Hội nghị đã diễn ra trong không khí sôi nổi, thật sự dân chủ để cán bộ công chức được tham gia thảo luận nhằm thống nhất nội dung hoạt động năm 2013 của đơn vị. Phát biểu tại Hội nghị đồng chí Vũ Ngọc Thương – Phó chủ tịch LĐLĐ huyện đã ghi nhận những kết quả đạt được trong năm 2012 của cán bộ công chức và Công đoàn cơ sở Tư pháp – Thi hành án. Bên cạnh đó đã nhấn mạnh những nội dung, nhiệm vụ mà Công đoàn cơ sở TP-THA cần nghiên cứu đưa vào Nghị quyết để thực hiện trong năm 2013 nhằm đạt được những kết quả cao nhất, thực hiện tốt quyền dân chủ của cán bộ công chức trong đơn vị, giúp cho cán bộ công chức hoàn thành xuất sắc những nhiệm vụ được giao.
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2013/1/20/image/IMG_1944.JPG)
Đồng chí Vũ Ngọc Thương - Phó chủ tịch LĐLĐ huyện phát biểu tại hội nghị
![Đồng chí Vũ Ngọc Thương - Phó chủ tịch LĐLĐ huyện phát biểu tại hội nghị](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2013/1/20/image/IMG_1944.JPG)
Tại hội nghị đã tổ chức ký kết công tác phối hợp giữa Chính quyền 2 cơ quan Phòng Tư pháp và Chi cục Thi hành án dân sự với Công đoàn cơ sở Tư pháp – Thi hành án và tổ chức ký kết thi đua các danh hiệu đối với tất cả cán bộ công chức 2 đơn vị.
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2013/1/20/image/IMG_1947.JPG)
Tổ chức ký kết công tác phối hợp năm 2013 giữa Chính quyền và tổ chức Công đoàn Vũ Ngọc Thương Các tin khác
|
|