|
|
BAN BIÊN TẬP |
Trưởng ban: |
Đ/c Lê Trung Hiếu |
Phó Trưởng ban: |
Đ/c Lê Thị Thêm |
Liên kết website
Chính phủ Tỉnh ủy, UBND tỉnh Sở, Ban, Ngành
Thống kê truy cập Truy câp tổng 25.804.020 Truy câp hiện tại 14.057
|
Thực hiện Quyết định số 613/QĐ-TCTK ngày 7/7/2023 của Tổng Cục trưởng Tổng cục Thống kê về việc ban hành Kế hoạch điều tra Thống... |
Thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và... |
Ngày 10/10/2023, Phòng giao dịch NHCSXH huyện A Lưới đã hoàn thành hồ sơ thủ tục theo quy định và đã... |
Từ ngày 01/03/2023, PGD Ngân hàng Chính sách Xã hội (CSXH) huyện A Lưới đã triển khai dịch vụ VBSP Smart... |
Căn cứ Quyết định số 566/QĐ-UBND ngày 16 tháng 3 năm 2023 của Ủy ban nhân dân tỉnh Thừa Thiên Huế về việc phê... |
|
|
|
|
|
Thường trực HĐND huyện tiếp dân định kỳ tại xã Hồng Bắc ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 29/08/2012![](/UploadFiles/TinTuc//2012/8/28/dsc03214.jpg) | Đồng chí Nguyễn Thị Xuân - UVTT HĐND huyện phát biểu |
Ngày 23 tháng 8 năm 2012 Thường trực HĐND huyện đã tổ chức tiếp công dân tại xã Hồng Bắc do đồng chí Nguyễn Thị Xuân - UVTT HĐND huyện chủ trì, cùng tham dự buổi tiếp công dân có các đồng chí đại diện TT HĐND, UBND, UBMTTQVN xã, đại diện các ban ngành cấp xã và bà con nhân dân cùng tham gia.
Tại buổi tiếp, có 9 công dân tham gia phản ánh với hơn 10 ý kiến khác nhau. Các ý kiến chủ yếu tập trung vào các nội dung sau: Các chế độ chính sách cho người có công, tổ chức mừng thọ cho các cụ đã đến tuổi, điện lực A Lưới lắp đặt đồng hồ điện cho bà con còn chậm...
Sau khi tiếp thu tất cả các ý kiến của bà con, đồng chí Nguyễn Thị Xuân – UVTT HĐND huyện giải thích và trả lời trực tiếp, các ý kiến thuộc thẩm quyền giải quyết của UBND xã đã được đồng chí Phó Chủ tịch UBND xã tiếp thu và giải thích rõ cho bà con, đa số đồng tình và thỏa mãn; các ý kiến khác đồng chí Nguyễn Thị Xuân tiếp thu và chuyển đến các cơ quan, đơn vị có liên quan xem xét giải quyết cho bà con. Viết Văn Các tin khác
|
|