|
|
BAN BIÊN TẬP |
Trưởng ban: |
Đ/c Lê Trung Hiếu |
Phó Trưởng ban: |
Đ/c Lê Thị Thêm |
Liên kết website
Chính phủ Tỉnh ủy, UBND tỉnh Sở, Ban, Ngành
Thống kê truy cập Truy câp tổng 25.791.095 Truy câp hiện tại 5.560
|
Thực hiện Quyết định số 613/QĐ-TCTK ngày 7/7/2023 của Tổng Cục trưởng Tổng cục Thống kê về việc ban hành Kế hoạch điều tra Thống... |
Thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và... |
Ngày 10/10/2023, Phòng giao dịch NHCSXH huyện A Lưới đã hoàn thành hồ sơ thủ tục theo quy định và đã... |
Từ ngày 01/03/2023, PGD Ngân hàng Chính sách Xã hội (CSXH) huyện A Lưới đã triển khai dịch vụ VBSP Smart... |
Căn cứ Quyết định số 566/QĐ-UBND ngày 16 tháng 3 năm 2023 của Ủy ban nhân dân tỉnh Thừa Thiên Huế về việc phê... |
|
|
|
|
|
Liên đoàn Lao động huyện khởi công nhà “Mái ấm công đoàn” ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 15/06/2012Thiết thực hưởng ứng "Tháng Công nhân" năm 2012, Liên đoàn Lao động huyện A Lưới đã tổ chức Lễ khởi công nhà "Mái ấm công đoàn" cho gia đình 2 đoàn viên là giáo viên trường Mầm non Hồng Trung và Hồng Kim, huyện A Lưới. Với nguồn hỗ trợ 40 triệu đồng từ Qũy "Mái ấm công đoàn", Liên đoàn Lao động huyện A Lưới đã hỗ trợ cho 2 gia đình đoàn viên công đoàn trực thuộc có hoàn cảnh khó khăn về nhà ở là cô Hồ Thị Điều, điều dưỡng viên trường mầm non xã Hồng Trung và cô Trần Thị Toan, trường Mầm non xã Hồng Kim. Tại buổi lễ, Liên đoàn Lao động huyện A Lưới đã trao quyết định hỗ trợ 20 triệu đồng từ nguồn Qũy "Mái ấm công đoàn" và động viên gia đình cố gắng vượt qua những khó khăn, yên tâm công tác, đồng thời sớm hoàn thiện và đưa ngôi nhà vào sử dụng. VH Các tin khác
|
|