|
|
BAN BIÊN TẬP |
Trưởng ban: |
Đ/c Lê Trung Hiếu |
Phó Trưởng ban: |
Đ/c Lê Thị Thêm |
Liên kết website
Chính phủ Tỉnh ủy, UBND tỉnh Sở, Ban, Ngành
Thống kê truy cập Truy câp tổng 25.755.478 Truy câp hiện tại 5.530
| | |
|
|
Hội Hỗ trợ khắc phục hậu quả bom mìn Việt Nam làm việc tại huyện A Lưới ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 28/07/2023
Để chuẩn bị cho Hội nghị tuyên truyền nâng cao nhận thức phòng tránh tai nạn bom mìn sau chiến tranh tại A Lưới, Hội Hỗ trợ khắc phục hậu quả bom mìn Việt Nam ( Hội HTKPHQBM) đã có buổi làm việc với lãnh đạo UBND huyện A Lưới và các đơn vị liên quan.
Theo đó, hai bên đã thống nhất thời gian tổ chức Hội nghị là ngày 15/8/2023, tại Nhà Văn hoá Trung tâm huyện. Tại hội nghị, Hội sẽ tuyên truyền nâng cao nhận thức phòng tránh bom mìn, hỗ trợ sinh kế cho nạn nhân bom mìn, tặng xe đạp cho các cháu học sinh nghèo vượt khó đợt 1/2023 tại huyện A lưới tỉnh Thừa Thiên Huế.
Tại buổi làm việc, đồng chí Hồ Văn Ngưm - Phó Chủ tịch UBND huyện đã thống nhất chương trình làm việc và giao trách nhiệm phối hợp đối với các cơ quan có liên quan
![](/UploadFiles/TinTuc/hop ban quan su.jpg)
Tại buổi làm việc
![](/UploadFiles/TinTuc/luu niem(1).jpg)
Chụp ảnh lưu niệm giữa hai đơn vị
Thiên Hà Các tin khác
|
|
|
|