|
|
BAN BIÊN TẬP |
Trưởng ban: |
Đ/c Lê Trung Hiếu |
Phó Trưởng ban: |
Đ/c Lê Thị Thêm |
Liên kết website
Chính phủ Tỉnh ủy, UBND tỉnh Sở, Ban, Ngành
Thống kê truy cập Truy câp tổng 25.775.148 Truy câp hiện tại 18.602
| | |
|
|
Đồng chí Nguyễn Mạnh Hùng - Chủ tịch UBND huyện trao tặng nhà tình nghĩa cho gia đình nạn nhân bom mìn có hoàn cảnh khó khăn ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 13/11/2015
Ngày 04 tháng 11 năm 2015, đồng chí Nguyễn Mạnh Hùng - Chủ tịch UBND huyện đã trao tặng số tiền hỗ trợ 30 triệu đồng cho hộ gia đình ông Quỳnh Vinh, xã A Roàng là nạn nhân bom mìn có hoàn cảnh khó khăn để sửa chữa nhà ở.
Cùng đi theo đoàn có Trường phòng Lao động – Thương binh và Xã hội huyện, đại diện lãnh đạo UBND xã A Roàng. Đây là số tiền mà chương trình truyền hình trực tiếp về bom mìn trên Kênh VTC14 hỗ trợ cho các gia đình nạn nhân bom mìn có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn huyện A Lưới.
Thay mặt lãnh đạo huyện, đồng chí Nguyễn Mạnh Hùng đã trực tiếp trao tặng cho hộ gia đình, đồng thời, giao xã A Roàng cùng phối hợp, giúp đỡ hộ gia đình ông Quỳnh Vinh trong việc sửa chữa nhà ở.
![](/UploadFiles/TinTuc/2015/11/13/trao tang nha tinh nghia(1).jpg)
TDNQ Các tin khác
|
|
|
|