|
|
BAN BIÊN TẬP |
Trưởng ban: |
Đ/c Lê Trung Hiếu |
Phó Trưởng ban: |
Đ/c Lê Thị Thêm |
Liên kết website
Chính phủ Tỉnh ủy, UBND tỉnh Sở, Ban, Ngành
Thống kê truy cập Truy câp tổng 25.790.856 Truy câp hiện tại 5.358
| | |
|
|
Đồng chí Nguyễn Mạnh Hùng - Phó Chủ tịch UBND huyện tiếp dân định kỳ tại xã Hương Phong ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 10/08/2015
Ngày 07 tháng 8 năm 2015, tại Hội trường UBND xã Hương Phong, đồng chí Nguyễn Mạnh Hùng - Phó Chủ tịch UBND huyện đã chủ trì buổi tiếp công dân định kỳ 06 tháng cuối năm 2015. Tham gia buổi tiếp công dân có đại diện lãnh đạo: Phòng Lao động - Thương binh và Xã hội, Phòng Tài nguyên và Môi trường, Phòng Nông nghiệp và PTNT; đại diện lãnh đạo UBND, các ban ngành của xã và trên 05 người dân xã Hương Phong.
Tại buổi tiếp dân, có 03 lượt người dân tham gia ý kiến kiến nghị, phản ánh một số vấn đề chung liên quan đến tranh chấp đất đai, cây trồng trên đất giữa các hộ gia đình; các vấn đề bất cập của Làng thanh niên lập nghiệp A Lưới…
Đồng chí Nguyễn Mạnh Hùng - Phó Chủ tịch UBND huyện đã ghi nhận những ý kiến kiến nghị, phản ánh của bà con nhân dân và yêu cầu đại diện lãnh đạo UBND xã, Phòng Tài nguyên và Môi trường trả lời, giải thích các ý kiến mà bà con nhân dân đã nêu thuộc phạm vi, thẩm quyền của mình. TDNQ Các tin khác
|
|
|
|