|
|
BAN BIÊN TẬP |
Trưởng ban: |
Đ/c Lê Trung Hiếu |
Phó Trưởng ban: |
Đ/c Lê Thị Thêm |
Liên kết website
Chính phủ Tỉnh ủy, UBND tỉnh Sở, Ban, Ngành
Thống kê truy cập Truy câp tổng 25.764.637 Truy câp hiện tại 11.517
| | |
|
|
Lãnh đạo Huyện ủy - HĐND - UBND - UBMTTQVN huyện thăm Giáo xứ Sơn Thủy ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 24/12/2020
Sáng ngày 24/12, Lãnh đạo huyện A Lưới đã đến thăm và chúc mừng Giáng sinh năm 2020 tại Giáo xứ Sơn Thủy. Tham gia Đoàn có đồng chí Bí thư Huyện ủy - Nguyễn Thị Sửu; đồng chí Phó Bí thư huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện - Nguyễn Mạnh Hùng và các đồng chí lãnh đạo các phòng, ban liên quan
Thay mặt lãnh đạo huyện, đồng chí Nguyễn Thị Sửu chúc mừng Giáo xứ Sơn Thủy, linh mục, tu sĩ, cùng bà con giáo dân một mùa Giáng sinh an lành, vui vẻ và đón nhận năm mới 2021 tràn đầy hồng ân Thiên Chúa ./.
Một số hình ảnh
![](/UploadFiles/TinTuc/2020/12/24/1(1).jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2020/12/24/2.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2020/12/24/3.jpg) T.T Các tin khác
|
|
|
|