|
|
2018_DetDeng_Tìm kiếm thông tin
|
|
Giới thiệu
Trong khuôn khổ các hoạt động cấp Cụm được Hội đồng Đội huyện A Lưới phát động trong tháng 5, trong ngày 19/5, tại Trường THCS Trần Hưng Đạo, Cụm thi đua số 3 đã tổ chức tập huấn kỹ năng công tác Đội cho Ban Chỉ huy Liên đội năm học 2017... |
| |
Sáng ngày 19/5, tại Trường Tiểu học Vừa A Dính, Cụm thi đua số 2 của Hội đồng Đội huyện A Lưới chủ trì tổ chức Chương trình Thắp sáng ước mơ thiếu nhi A Lưới và tuyên truyền phòng tránh các tệ nạn xã hội, an toàn... |
|
Những hình ảnh về A Lưới xưa và nay ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 31/01/2011![](/UploadFiles/TinTuc//2011/1/31/logo_aluoi24h_tk.jpg) | A Lưới hôm nay |
Nhân dịp Tết Nguyên Đán Tân Mão, Ban biên tập Trang thông tin điện tử huyện A Lưới xin giới thiệu một vài hình ảnh A Lưới xưa và nay. Ban Biên tập mong nhận được nhiều hình ảnh đẹp về A Lưới từ các bạn độc giả trong và ngoài huyện để làm phong phú thêm trang thông tin. A Lưới ngày xưa...
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2011/1/31/image/a1.jpg)
Qua cầu đi học
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2011/1/31/image/a2.jpg)
Tắm nước
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2011/1/31/image/a3.jpg)
Vợ chồng người Pa cô
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2011/1/31/image/a12.jpg)
Bản làng người Tà ôi
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2011/1/31/image/aluoi.jpg)
Ngã ba đường 72
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2011/1/31/image/Hai%20dua%20tre.jpg)
Hai đứa trẻ bên mãnh bom đạn năm xưa
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2011/1/31/image/a10.jpg)
Ngây thơ
Và bây giờ...
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2011/1/31/image/Dai%20hoi%20Dang.JPG)
Đại hội Đảng bộ huyện lần thứ X (nhiệm kỳ 2010-2015)
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2011/1/31/image/cimg2826.jpg)
Đường Hồ Chí Minh đoạn qua xã A Ngo
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2011/1/31/image/Mot%20goc%20cho%20A%20Luoi.jpg)
Một góc chợ A Lưới
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2011/1/31/image/logo_aluoi24h_tk.jpg)
Đường Hồ Chí Minh tại trung tâm thị trấn
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2011/1/31/image/huyen%20uy.jpg)
Cơ quan Huyện Ủy A Lưới
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2011/1/31/image/1289375234.jpg)
Mênh mông Trường Sơn
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2011/1/31/image/arong%20nha%20san.jpg)
Một ngôi nhà người Tà ôi
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2011/1/31/image/Copy%20of%20nha%20san.jpg)
Nhà sàn truyền thống trung tâm huyện
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2011/1/31/image/hoa.jpg)
Hoa cỏ mùa xuân bên suối
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2011/1/31/image/IMG_4824_fmt.JPG)
Đại ngàn Trường Sơn hùng vỹ
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2011/1/31/image/tt%20nhin%20tu%20tren%20cao.jpg)
Thị trấn nhìn từ trên cao
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2011/1/31/image/tt%20nhin%20tu.jpg)
Toàn cảnh thị trấn
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2011/1/31/image/Thac%20ano.jpg)
Thác A Nôr
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2011/1/31/image/Ban%20lang.jpg)
Một bản làng vùng biên giới
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2011/1/31/image/deo%20ta%20luong.jpg)
Quốc lộ 49A lên A Lưới
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2011/1/31/image/Rung%20nguyen%20sinh.jpg)
Rừng nguyên sinh A Roàng
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2011/1/31/image/RUNGAROANG.jpg)
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2011/1/31/image/Le%20hoi%20A.jpg)
Lễ hội A Riêu Car
Ban biên tập có sử dụng những hình ảnh của các Website. Ban Biên tập mong muốn nhận được những hình ảnh đẹp từ độc giả trong và ngoài huyện. Mọi chi tiết xin liên hệ qua địa chỉ email: aluoi@thuathienhue.gov.vn. BBT Các tin khác
Tin tức - Sự kiện
Trong không khí tưng bừng và phấn khởi của tuổi trẻ huyện nhà trước sự thành công rực rỡ của Đại hội đại biểu Hội LHTN Việt Nam huyện A Lưới lần thứ VI, hướng đến chào mừng Đại hội đại biểu Hội LHTN Việt Nam tỉnh lần thứ VIII, nhiệm kỳ 2024 - 2029. Nhằm phát... |
| |
Hưởng ứng các hoạt động chào mừng Kỷ niệm 95 năm ngày thành lập Công đoàn Việt Nam (28/7/1929- 28/7/2024). Ngày 19/7/2024, Liên đoàn Lao động huyện A Lưới tổ chức Hội thi đồng diễn bài tập thể dục giữa giờ... |
|
|
|