|
|
2018_DetDeng_Tìm kiếm thông tin
|
|
Giới thiệu
Trong khuôn khổ các hoạt động cấp Cụm được Hội đồng Đội huyện A Lưới phát động trong tháng 5, trong ngày 19/5, tại Trường THCS Trần Hưng Đạo, Cụm thi đua số 3 đã tổ chức tập huấn kỹ năng công tác Đội cho Ban Chỉ huy Liên đội năm học 2017... |
| |
Sáng ngày 19/5, tại Trường Tiểu học Vừa A Dính, Cụm thi đua số 2 của Hội đồng Đội huyện A Lưới chủ trì tổ chức Chương trình Thắp sáng ước mơ thiếu nhi A Lưới và tuyên truyền phòng tránh các tệ nạn xã hội, an toàn... |
|
Lấy ý kiến về các tác phẩm tham gia dự thi Hội thi sáng tác Logo Biểu trưng huyện A Lưới ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 09/11/2022
Nhằm chọn một tác phẩm tiêu biểu mang tính đại diện và làm Biểu trưng huyện A Lưới. Ban Tổ chức cuộc thi sáng tác Logo Biểu trưng huyện A Lưới tiến hành lấy ý kiến rộng rãi trong nhân dân.
1. Hồ sơ gồm:
- Biên bản chấm thi của Hội đồng nghệ thuật và kết quả điểm thi các tác 06 tác phẩm dự thi có điểm số cao nhất;
- Hình ảnh 06 tác phẩm;
- Mẫu điểm góp ý.
2. Phương thức công khai:
- Hồ sơ được niêm yết công khai tại Phòng Văn hoá và Thông tin huyện và đăng tải trên Trang thông tin điện tử của huyện tại địa chỉ: www.aluoi.thuathienhue.gov.vn ; các trang mạng xã hội của huyện gồm Facebook, OA(Zalo) HĐND và UBND huyện A Lưới – Thừa Thiên Huế.
3. Thời gian công khai: 07 ngày kể từ ngày thông báo này được ban hành. Quá thời hạn trên, nếu không nhận được thông tin thì xem như đã đồng ý.
4. Tiếp nhận ý kiến góp ý: Phòng Văn hoá và Thông tin huyện A Lưới.
- Địa chỉ: Thị trấn A Lưới, huyện A Lưới;
- Điện thoại: 0234.878.237;
- Email: vhtt.aluoi@thuathienhue.gov.vn.
Nội dung các văn bản liên quan đến lấy ý kiến theo file đính kèm.
![](/UploadFiles/TinTuc/01.png)
![](/UploadFiles/TinTuc/02.png)
![](/UploadFiles/TinTuc/03.png)
![](/UploadFiles/TinTuc/04.png)
![](/UploadFiles/TinTuc/05.png)
![](/UploadFiles/TinTuc/06.png) Tập tin đính kèm: NNTL Tin cùng nhóm Các tin khác
Tin tức - Sự kiện
Cách đây hơn 10 năm, vào ngày 17/3/2014 cán bộ, nhân dân và đồng bào xã Hồng Hạ, huyện A Lưới, tỉnh Thừa Thiên Huế đã vinh dự được gặp đồng chí Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng đến thăm, động viên... |
| |
Nhân kỷ niệm 77 năm Ngày Thương binh Liệt sĩ (27/7/1947 - 27/7/2024), sáng 24/7, Đoàn lãnh đạo tỉnh do đồng chí Phan Xuân Toàn - UVTVTU, Trưởng Ban Tổ chức Tỉnh ủy làm Trưởng đoàn đã tới thăm và tặng quà... |
|
|
|