|
|
2018_DetDeng_Tìm kiếm thông tin
|
|
Giới thiệu
Trong khuôn khổ các hoạt động cấp Cụm được Hội đồng Đội huyện A Lưới phát động trong tháng 5, trong ngày 19/5, tại Trường THCS Trần Hưng Đạo, Cụm thi đua số 3 đã tổ chức tập huấn kỹ năng công tác Đội cho Ban Chỉ huy Liên đội năm học 2017... |
| |
Sáng ngày 19/5, tại Trường Tiểu học Vừa A Dính, Cụm thi đua số 2 của Hội đồng Đội huyện A Lưới chủ trì tổ chức Chương trình Thắp sáng ước mơ thiếu nhi A Lưới và tuyên truyền phòng tránh các tệ nạn xã hội, an toàn... |
|
Bế mạc Giải bóng đá huyện A Lưới lần thứ VIII năm 2015 ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 26/08/2015
Chiều ngày 24 tháng 8 năm 2015, sau trận chung kết diễn ra giữa 2 đội bóng xã A Ngo và Hồng Quảng thu hút hàng trăm khán giả với nhiều pha bóng đẹp, Ban Tổ chức các ngày lễ lớn huyện A Lưới đã tổ chức bế mạc Giải bóng đá huyện A Lưới lần thứ VIII năm 2015. Đến tham dự có đồng chí Nguyễn Mạnh Hùng – Phó Chủ tich UBND huyện, đồng chí Hồ Văn Đắp – Chủ tịch UBMTTQVN huyện, đồng chí Hoàng Vỹ - Phó trưởng ban Dân vận Huyện ủy cùng các thành viên Ban Tổ chức các ngày lễ lớn huyện A Lưới.
Giải bóng đá năm nay có sự tham gia của 16 đội bóng đến từ các xã, thị trấn đóng trên địa bàn huyện, được chia làm 4 bảng thi đấu vòng loại và chọn các đội bóng tiêu biểu vào thi đấu giai đoạn hai. Giải bóng diễn ra từ ngày 15/8 đến 24/8/2015 với 31 trận đấu.
Kết quả các đội như sau:
Giải nhất: Xã A Ngo;
Giải nhì: Xã Hồng Quảng;
Đồng giải ba: Xã Hồng Bắc và Thị trấn A Lưới;
Giải khuyến khích: Xã A Roàng.
![](/UploadFiles/TinTuc/2015/8/26/IMG_2133.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2015/8/26/IMG_2134.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2015/8/26/img_2154(1).jpg) Dương Thị Thu Trang Các tin khác
Tin tức - Sự kiện
Phát huy truyền thống “Uống nước nhớ nguồn”, nhân Kỷ niệm 77 năm ngày Thương binh – Liệt sỹ (27/7/1947-27/7/2024), chiều ngày 26/7/2024, Bảo hiểm xã hội huyện A Lưới đã tổ chức buổi gặp mặt tri ân nhân viên là thương... |
| |
Nhân kỷ niệm 77 năm Ngày thương binh Liệt sĩ Việt Nam (27/7/1947-27/7/2024). Sáng ngày 26/7, Huyện ủy - HĐND - UBND - UBMTTQVN huyện A Lưới tổ chức Lễ viếng Nghĩa trang Liệt sĩ huyện để tưởng nhớ công ơn các anh hùng liệt sĩ đã hy sinh vì... |
|
|
|