|
|
2018_DetDeng_Tìm kiếm thông tin
|
|
Giới thiệu
Trong khuôn khổ các hoạt động cấp Cụm được Hội đồng Đội huyện A Lưới phát động trong tháng 5, trong ngày 19/5, tại Trường THCS Trần Hưng Đạo, Cụm thi đua số 3 đã tổ chức tập huấn kỹ năng công tác Đội cho Ban Chỉ huy Liên đội năm học 2017... |
| |
Sáng ngày 19/5, tại Trường Tiểu học Vừa A Dính, Cụm thi đua số 2 của Hội đồng Đội huyện A Lưới chủ trì tổ chức Chương trình Thắp sáng ước mơ thiếu nhi A Lưới và tuyên truyền phòng tránh các tệ nạn xã hội, an toàn... |
|
Thực hiện phong tỏa, cách ly tạm thời và áp dụng các biện pháp phòng, chống dịch theo Cấp độ 4 đối với các khu vực trên địa bàn xã Lâm Đớt, huyện A Lưới ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 29/12/2021
Ngày 24/12/2021, Chủ tịch UBND tỉnh ban hành Quyết định số 3402/QĐ-UBND về việc thực hiện phong tỏa, cách ly tạm thời và áp dụng các biện pháp phòng, chống dịch theo Cấp độ 4 quy định tại Nghị quyết số 128/NQ-CP đối với các khu vực trên địa bàn xã Lâm Đớt, huyện A Lưới.
Theo đó, phong tỏa, cách ly tạm thời và áp dụng các biện pháp phòng, chống dịch theo Cấp độ 4 quy định tại Nghị quyết số 128/NQ-CP của Chính phủ ngày 12 tháng 10 năm 2021 ban hành Quy định tạm thời “Thích ứng an toàn, linh hoạt, kiểm soát hiệu quả dịch COVID-19” đối với các khu vực trên địa bàn xã Lâm Đớt, huyện A Lưới kể từ 06 giờ 00 phút ngày 24 tháng 12 năm 2021 cho đến khi có thông báo mới, cụ thể như sau:
1. Tại Thôn Ba Lạch:
- Tại cụm 5 và cụm 6, bắt đầu từ nhà bà Kăn Dương đến nhà ông Quỳnh Hà (gồm 41 hộ, 155 khẩu).
- Tại cụm 3, bắt đầu từ nhà ông Trần Đình Vía đến nhà ông Lê Văn Huy (gồm 03 hộ, 13 khẩu).
2. Tại Thôn Chi Lanh - ARoh:
- Tại cụm Chi Lanh, bắt đầu từ nhà ông Viên Xuân Hảo đến nhà ông Lê Hồng Minh (gồm 04 hộ, 19 khẩu).
- Tại cụm Chi Lanh, bắt đầu từ nhà ông Hồ Văn Đoàn đến nhà ông Bùi Văn Định (gồm 03 hộ, 11 khẩu).
- Tại cụm ARoh, bắt đầu từ nhà ông Lê Ly Vích đến nhà ông Viên Văn Miêh (gồm có 05 hộ, 19 khẩu). Các tin khác
Tin tức - Sự kiện
Trong không khí tưng bừng và phấn khởi của tuổi trẻ huyện nhà trước sự thành công rực rỡ của Đại hội đại biểu Hội LHTN Việt Nam huyện A Lưới lần thứ VI, hướng đến chào mừng Đại hội đại biểu Hội LHTN Việt Nam tỉnh lần thứ VIII, nhiệm kỳ 2024 - 2029. Nhằm phát... |
| |
Hưởng ứng các hoạt động chào mừng Kỷ niệm 95 năm ngày thành lập Công đoàn Việt Nam (28/7/1929- 28/7/2024). Ngày 19/7/2024, Liên đoàn Lao động huyện A Lưới tổ chức Hội thi đồng diễn bài tập thể dục giữa giờ... |
|
|
|