|
|
2018_DetDeng_Tìm kiếm thông tin
|
|
Giới thiệu
Trong khuôn khổ các hoạt động cấp Cụm được Hội đồng Đội huyện A Lưới phát động trong tháng 5, trong ngày 19/5, tại Trường THCS Trần Hưng Đạo, Cụm thi đua số 3 đã tổ chức tập huấn kỹ năng công tác Đội cho Ban Chỉ huy Liên đội năm học 2017... |
| |
Sáng ngày 19/5, tại Trường Tiểu học Vừa A Dính, Cụm thi đua số 2 của Hội đồng Đội huyện A Lưới chủ trì tổ chức Chương trình Thắp sáng ước mơ thiếu nhi A Lưới và tuyên truyền phòng tránh các tệ nạn xã hội, an toàn... |
|
Thông báo lịch tiếp công dân định kỳ 6 tháng đầu năm của lãnh đạo UBND tỉnh tại huyện A Lưới ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 03/02/2015
Ủy ban nhân dân huyện A Lưới thông báo thời gian, địa điểm lãnh đạo Ủy ban nhân dân tỉnh tiếp công dân định kỳ 6 tháng đầu năm 2015 tại địa bàn huyện A Lưới.
Để công dân biết được thời gian, địa điểm lãnh đạo UBND tỉnh tiếp công dân tại huyện A Lưới theo Lịch tiếp công dân của Ủy ban nhân dân tỉnh 6 tháng đầu năm 2015, Ủy ban nhân dân huyện thông báo cho bà con nhân dân trên địa bàn thời gian và địa điểm cụ thể như sau:
Về thời gian: Vào lúc 14 giờ 00 ngày 04/02/2015 (Thứ Tư).
Địa điểm: Tại trụ sở UBND Thị trấn A Lưới. Ngọc Linh Các tin khác
Tin tức - Sự kiện
Phát huy truyền thống “Uống nước nhớ nguồn”, nhân Kỷ niệm 77 năm ngày Thương binh – Liệt sỹ (27/7/1947-27/7/2024), chiều ngày 26/7/2024, Bảo hiểm xã hội huyện A Lưới đã tổ chức buổi gặp mặt tri ân nhân viên là thương... |
| |
Nhân kỷ niệm 77 năm Ngày thương binh Liệt sĩ Việt Nam (27/7/1947-27/7/2024). Sáng ngày 26/7, Huyện ủy - HĐND - UBND - UBMTTQVN huyện A Lưới tổ chức Lễ viếng Nghĩa trang Liệt sĩ huyện để tưởng nhớ công ơn các anh hùng liệt sĩ đã hy sinh vì... |
|
|
|