|
|
2018_DetDeng_Tìm kiếm thông tin
|
|
Giới thiệu
Trong khuôn khổ các hoạt động cấp Cụm được Hội đồng Đội huyện A Lưới phát động trong tháng 5, trong ngày 19/5, tại Trường THCS Trần Hưng Đạo, Cụm thi đua số 3 đã tổ chức tập huấn kỹ năng công tác Đội cho Ban Chỉ huy Liên đội năm học 2017... |
| |
Sáng ngày 19/5, tại Trường Tiểu học Vừa A Dính, Cụm thi đua số 2 của Hội đồng Đội huyện A Lưới chủ trì tổ chức Chương trình Thắp sáng ước mơ thiếu nhi A Lưới và tuyên truyền phòng tránh các tệ nạn xã hội, an toàn... |
|
Xây dựng phóng sự quãng bá hình ảnh A Lưới ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 20/10/2010Vừa qua, Trung tâm Truyền hình Việt Nam tại Huế (HVTV) phối hợp với phòng VH & TT xây dựng phóng sự giới thiệu hình ảnh A Lưới với thời lượng 30 phút.
Vừa qua, Trung tâm Truyền hình Việt Nam tại Huế (HVTV) phối hợp với phòng VH&TT xây dựng phóng sự về huyện A Lưới với thời lượng 30 phút. Vừa qua, Trung tâm Truyền hình Việt Nam tại Huế (HVTV) phối hợp với phòng VH&TT xây dựng phóng sự về huyện A Lưới với thời lượng 30 phút. Đây là phóng sự giới thiệu nét đẹp con người và văn hóa lịch sử của huyện A Lưới. Chương trình được phát sóng trên sóng VTV2, VTV4, VTV5 của Đài Truyền hình Việt Nam trước, trong và sau đại lễ 1.000 năm Thăng Long – Hà Nội.
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2010/10/19/image/trangphuc.JPG)
![](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2010/10/19/image/trangphuc1.JPG)
Lê Loan Các tin khác
Tin tức - Sự kiện
Trong không khí tưng bừng và phấn khởi của tuổi trẻ huyện nhà trước sự thành công rực rỡ của Đại hội đại biểu Hội LHTN Việt Nam huyện A Lưới lần thứ VI, hướng đến chào mừng Đại hội đại biểu Hội LHTN Việt Nam tỉnh lần thứ VIII, nhiệm kỳ 2024 - 2029. Nhằm phát... |
| |
Hưởng ứng các hoạt động chào mừng Kỷ niệm 95 năm ngày thành lập Công đoàn Việt Nam (28/7/1929- 28/7/2024). Ngày 19/7/2024, Liên đoàn Lao động huyện A Lưới tổ chức Hội thi đồng diễn bài tập thể dục giữa giờ... |
|
|
|