|
|
2018_DetDeng_Tìm kiếm thông tin
|
|
Giới thiệu
Trong khuôn khổ các hoạt động cấp Cụm được Hội đồng Đội huyện A Lưới phát động trong tháng 5, trong ngày 19/5, tại Trường THCS Trần Hưng Đạo, Cụm thi đua số 3 đã tổ chức tập huấn kỹ năng công tác Đội cho Ban Chỉ huy Liên đội năm học 2017... |
| |
Sáng ngày 19/5, tại Trường Tiểu học Vừa A Dính, Cụm thi đua số 2 của Hội đồng Đội huyện A Lưới chủ trì tổ chức Chương trình Thắp sáng ước mơ thiếu nhi A Lưới và tuyên truyền phòng tránh các tệ nạn xã hội, an toàn... |
|
Bộ Y tế giải đáp thắc mắc về nCoV bằng hình ảnh ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 12/02/2020
Trước tình hình dịch bệnh viêm đường hô hấp cấp do virus nCoV diễn biến phức tạp, Bộ Y tế phối hợp cùng Tổ chức Y tế Thế giới Việt Nam xây dựng các infographic về những thắc mắc, hỏi đáp liên quan đến phòng lây nhiễm nCoV.
![](/UploadFiles/TinTuc/2020/2/11/1(1).jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2020/2/11/2.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2020/2/11/3.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2020/2/11/4.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2020/2/11/7.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2020/2/11/8.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2020/2/11/9.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2020/2/11/10.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2020/2/11/11.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2020/2/11/12.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2020/2/11/14.jpg) DT Các tin khác
Tin tức - Sự kiện
Cách đây hơn 10 năm, vào ngày 17/3/2014 cán bộ, nhân dân và đồng bào xã Hồng Hạ, huyện A Lưới, tỉnh Thừa Thiên Huế đã vinh dự được gặp đồng chí Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng đến thăm, động viên... |
| |
Nhân kỷ niệm 77 năm Ngày Thương binh Liệt sĩ (27/7/1947 - 27/7/2024), sáng 24/7, Đoàn lãnh đạo tỉnh do đồng chí Phan Xuân Toàn - UVTVTU, Trưởng Ban Tổ chức Tỉnh ủy làm Trưởng đoàn đã tới thăm và tặng quà... |
|
|
|