|
|
2018_DetDeng_Tìm kiếm thông tin
|
|
Giới thiệu
Trong khuôn khổ các hoạt động cấp Cụm được Hội đồng Đội huyện A Lưới phát động trong tháng 5, trong ngày 19/5, tại Trường THCS Trần Hưng Đạo, Cụm thi đua số 3 đã tổ chức tập huấn kỹ năng công tác Đội cho Ban Chỉ huy Liên đội năm học 2017... |
| |
Sáng ngày 19/5, tại Trường Tiểu học Vừa A Dính, Cụm thi đua số 2 của Hội đồng Đội huyện A Lưới chủ trì tổ chức Chương trình Thắp sáng ước mơ thiếu nhi A Lưới và tuyên truyền phòng tránh các tệ nạn xã hội, an toàn... |
|
Đồng chí Hồ Đàm Giang – UVTV – Chủ tịch HĐND huyện thăm các gia đình chính sách nhân kỷ niệm 72 năm Ngày thương binh liệt sỹ 27/7 ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 29/07/2019
Chiều ngày 23/7/2019, đồng chí Hồ Đàm Giang – UVTV – Chủ tịch HĐND huyện thăm các gia đình chính sách nhân kỷ niệm 72 năm Ngày thương binh liệt sỹ 27/7.
Chủ tịch HĐND huyện đã đến thăm hỏi, động viên hộ gia đình ông Lê Hồng Chiều và bà Kan Hứt, đối tượng bệnh binh, thôn A Đeeng ParLieng, xã Bắc Sơn. Đồng thời, tặng quà hỗ trợ các hộ gia đình chính sách.
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/7/24/img_20190724_094717(1).jpg)
Một số hình ảnh tại buổi thăm hỏi, động viên đối tượng chính sách của Chủ tịch HĐND huyện
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/7/24/IMG_20190724_094651.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/7/24/IMG_20190724_094644.jpg) Hà Thiên Các tin khác
Tin tức - Sự kiện
Trong không khí tưng bừng và phấn khởi của tuổi trẻ huyện nhà trước sự thành công rực rỡ của Đại hội đại biểu Hội LHTN Việt Nam huyện A Lưới lần thứ VI, hướng đến chào mừng Đại hội đại biểu Hội LHTN Việt Nam tỉnh lần thứ VIII, nhiệm kỳ 2024 - 2029. Nhằm phát... |
| |
Hưởng ứng các hoạt động chào mừng Kỷ niệm 95 năm ngày thành lập Công đoàn Việt Nam (28/7/1929- 28/7/2024). Ngày 19/7/2024, Liên đoàn Lao động huyện A Lưới tổ chức Hội thi đồng diễn bài tập thể dục giữa giờ... |
|
|
|