|
|
2018_DetDeng_Tìm kiếm thông tin
|
|
Giới thiệu
Trong khuôn khổ các hoạt động cấp Cụm được Hội đồng Đội huyện A Lưới phát động trong tháng 5, trong ngày 19/5, tại Trường THCS Trần Hưng Đạo, Cụm thi đua số 3 đã tổ chức tập huấn kỹ năng công tác Đội cho Ban Chỉ huy Liên đội năm học 2017... |
| |
Sáng ngày 19/5, tại Trường Tiểu học Vừa A Dính, Cụm thi đua số 2 của Hội đồng Đội huyện A Lưới chủ trì tổ chức Chương trình Thắp sáng ước mơ thiếu nhi A Lưới và tuyên truyền phòng tránh các tệ nạn xã hội, an toàn... |
|
Công ty Coopmart Nhiêu Lộc thăm và tặng quà cho đồng bào nghèo tại xã Nhâm ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 14/02/2011Sáng ngày 12 tháng 02 năm 2011, Đoàn thanh niên Công ty TNHH Coopmart Nhiêu Lộc – Thành phố Hồ Chí Minh đã có chuyến tham quan và tặng quà cho đồng bào nghèo tại xã Nhâm. Được sự đồng ý của UBND huyện A Lưới, sáng ngày 12 tháng 02 năm 2011, Đoàn thanh niên Công ty TNHH Coopmart Nhiêu Lộc – Thành phố HCM đã có chuyến tham quan và tặng quà cho đồng bào nghèo tại xã Nhâm. Với 70 suất quà bằng hiện vật, mỗi suất trị giá 300.000đ gồm các dụng cụ nấu ăn gia đình, gạo, mì tôm, dầu ăn, đường, hạt nm cho các hộ cận nghèo trong xã.
Sau khi trao quà cho bà con xã Nhâm, đoàn đã đến thăm và tặng quà cho gia đình AHLLVT Kan Lịch, tham quan và thắp hương tưởng niệm tại di tích lịch sử cách mạng đồi A Biah.
Trao quà cho bà con xã Nhâm
![Thắp hương tưởng niệm tại DTLSCM Đồi ABiah](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2011/2/14/image/IMG_3516.jpg)
Tham quan đồi A Biah
![Nghe AHLLVT Kan Lịch kể chuyện](/Portal/UploadFiles//TinTuc/2011/2/14/image/IMG_3512.jpg)
Thăm gia đình AHLVT Kan Lịch Tập tin đính kèm: Lê Loan Tin cùng nhóm Các tin khác
Tin tức - Sự kiện
Trong không khí tưng bừng và phấn khởi của tuổi trẻ huyện nhà trước sự thành công rực rỡ của Đại hội đại biểu Hội LHTN Việt Nam huyện A Lưới lần thứ VI, hướng đến chào mừng Đại hội đại biểu Hội LHTN Việt Nam tỉnh lần thứ VIII, nhiệm kỳ 2024 - 2029. Nhằm phát... |
| |
Hưởng ứng các hoạt động chào mừng Kỷ niệm 95 năm ngày thành lập Công đoàn Việt Nam (28/7/1929- 28/7/2024). Ngày 19/7/2024, Liên đoàn Lao động huyện A Lưới tổ chức Hội thi đồng diễn bài tập thể dục giữa giờ... |
|
|
|